Badilisha – Dr. Jose Chameleone (2013)

Lyrics

I got to go, badilishaAnd let you goI got to go, badilishaUnaniumiza sana ninatesekaNdani moyoni mimi naumwaI got to go, kangendeAnd let you go sitawezaNimevumilia sanaHutaki changeNaona umeshindwaKubadilishaI got to go, kankupoweAnd let you go mukwano onumyaUnaniumiza sana ninatesekaNdani moyoni mimi naumwaI got to go, kangendeAnd let you go sitawezaNimevumilia sanaHutaki changeNaona umeshindwaKubadilishaI got to go, kankupoweAnd let you go mukwano onumyaPete ya harusi ninayo kidoleNilikupenda but baby sorryUtapata mwengine dont you worry… ahaaaaWatoto tumezaa tunao tayariTulipanga mi na we mileliLakini ni nini nini unanichanganyaMaisha wote wawili tulipangaShida ni nyingi hatujakosanaHaingekua hivi unapendwa, na hupendi mpenzi tu’achane na hivyo hilivyoUnaniumiza sana ninatesekaNdani moyoni mimi naumwaI got to go, kangendeAnd let you go, sitawezaNimevumilia sanaHutaki changeNaona umeshindwaKubadilishaI got to go, kankupoweAnd let you go, mukwano onumyaUnaniumiza sana ninatesekaNdani moyoni mimi naumwaI got to go, kangendeAnd let you go sitawezaNimevumilia sanaHutaki changeNaona umeshindwaKubadilishaI got to go kankupoweAnd let you go mukwano onumyaHi ni bahati unaempenda sana popote alipoAitwe tapeli, hajakula za muntu anakula zake zipoNipe changu na mi nikupe chakoKama hunipendi hili ni vakoWe got alot of issues to settlePamoja tuende mu settleLove me baby I will love you backScratch my back I will scratch your backNot this way unapendwa, hunipendi!Unaniumiza sana ninatesekaNdani moyoni mimi naumwaI got to go, kangendeAnd let you go sitawezaNimevumilia sanaHutaki changeNaona umeshindwaKubadilishaI got to go kankupoweAnd let you go mukwano onumyaUnaniumiza sana ninatesekaNdani moyoni mimi naumwaI got to go, kangendeAnd let you go, sitawezaNimevumilia sanaHutaki changeNaona umeshindwaKubadilishaI got to go, KankupoweAnd let you go, Mukwano onumyaTuliamua tuwe togetherMimi na we tuwe foreverAhadi yetu ya mimi nawewe na watoto wetuTupambane shida zote za nyumbani tuzimalize nowGirl every woman for a manLove me i love you back and thats what ah gwaanGirl it’s another tune doneMi sing a bagga tunes and this one go alongGirl never worry about itEvery time i come with a bag of sweetnessThis one Paddy, Chameleone and the music empire
Unaniumiza sana ninatesekaNdani moyoni mimi naumwaI got to go, kangendeAnd let you go sitawezaNimevumilia sanaHutaki changeNaona umeshindwaKubadilishaI got to go kankupoweAnd let you go mukwano onumya
Unaniumiza sana ninatesekaNdani moyoni mimi naumwaI got to go, kangendeAnd let you go sitawezaNimevumilia sanaHutaki changeNaona umeshindwaKubadilishaI got to go kankupoweAnd let you go mukwano onumya
(Visited 57 times, 1 visits today)

Related articles

Playlists Have This Video

LEAVE YOUR COMMENT

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ten + 17 =

<